വിദ്യാലയക്കൂട്ടായ്മ സംഘടിപ്പിച്ച് സന്ദേശം ബാല വേദി

samakalikam
By samakalikam 1 Min Read

ചൗക്കി- സന്ദേശം ഗ്രന്ഥാലയത്തിന്ന്റെയും  സന്ദേശം ബാല വേദിയുടെ നേതൃത്ത്വത്തിൽ നടത്തിവരുന്ന സന്ദേശം സ്കൂളിൽ അധ്യാപകരും രക്ഷിതാക്കളും കുട്ടികളും സന്ദേശം ഗ്രന്ഥാലയം പ്രവർത്തകരും ഉൾപ്പെടുന്ന ഒരു കൂട്ടായ്മ സംഘടിപ്പിച്ചു. താലൂക്ക് ലൈബ്രറി കൗൺസിൽ അംഗം കെ.വി.മുകുന്ദൻ മാസ്റ്റർ അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു.കൂട്ടായ്മയുടെ ഉദ്ഘാടനം മൊഗ്രാൽ പുത്തൂർ ഗ്രാമപ്പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡണ്ട്  അഡ്വ:സമീറ ഫൈസൽ നിർവഹിച്ചു. അധ്യാപക അവാർഡ് ജേതാവ് എം.കെ. ചന്ദ്രശേഖരൻ നായർ രക്ഷകർത്താക്കൾക്കുബോധവത്കരണ ക്ലാസ്സു നടത്തി. കുട്ടികളുടെ വിവിധ കലാപരിപാടികൾ നടന്നു. വിജയി കൾക്ക് സമ്മാനങ്ങൾ നൽകി. ബസ്സ് ഓണേർസ് അസോസിയേഷൻ ജില്ലാ ട്രഷറർ മുഹമ്മദ് കുഞ്ഞി മാസ്റ്റർ, മുഹമ്മദ് ഷാഫി മഹാറാണി, ബഷീർ കല്ലങ്കടി, എം.എ.കരീം, സൻസിയാ, രശ്മി, . അനിത, നിബ എന്നിവർ ആശംസാ പ്രസംഗം നടത്തി. സന്ദേശം ഗ്രന്ഥാലയം സെക്രട്ടറി എസ്.എച്ച്. ഹമീദ് സ്വാഗതവും സന്ദേശ സംഘടന സെക്രട്ടറി എം. സലിം നന്ദിയും പറഞ്ഞു

https://chat.whatsapp.com/2JfssH3nkl22l8hNa49U91

Share this Article
Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *