രഹസ്യവിവരം ലഭിച്ചു, റെയ്ഡ്; കൃത്രിമ നിറം കലർത്തിയ 600 കിലോ തേയില പിടിച്ചു

samakalikam
By samakalikam 1 Min Read

സീതാംഗോളി, ഹൊസങ്കടി, മഞ്ചേശ്വരം എന്നിവിടങ്ങൾ കേന്ദ്രീകരിച്ചു നടത്തിയ പരിശോധനയിൽ 600 കിലോയോളം മായം കലർന്ന തേയില പിടിച്ചെടുത്തതായി അധികൃതർ അറിയിച്ചു. പ്രാഥമിക പരിശോധനയിൽ കൃത്രിമ നിറം കണ്ടെത്തിയതിനെ തുടർന്ന് തേയിലയുടെ 3 സാംപിളുകൾ കോഴിക്കോട് റീജനൽ അനലറ്റിക്കൽ ലബോറട്ടറിയിലേക്ക് അയച്ചു.

പരിശോധനാ ഫലം ലഭിക്കുന്ന മുറയ്ക്ക് നിർമാതാക്കൾക്കും വിതരണക്കാർക്കും എതിരെ ഭക്ഷ്യ സുരക്ഷാ ഗുണനിലവാര നിയമപ്രകാരം തുടർനടപടികൾ സ്വീകരിക്കും. സ്പെഷൽ ടാസ്ക് ഫോഴ്സ് തലവൻ എറണാകുളം ഡപ്യൂട്ടി കമ്മിഷണർ ജേക്കബ് തോമസിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ നടന്ന പരിശോധനയിൽ ടാസ്ക് ഫോഴ്സ് അംഗങ്ങളായ അസിസ്റ്റന്റ് കമ്മിഷണർ എസ്.അജി, ഫുഡ്‌ സേഫ്റ്റി ഓഫിസർമാരായ സക്കീർ ഹുസൈൻ, ജോസഫ് കുര്യാക്കോസ്, ഓഫിസ് ജീവനക്കാരൻ വി.കെ.സിനോജ് എന്നിവർ പങ്കെടുത്തു.

ചെറിയ ചിലവിൽ നിങ്ങളുടെ സ്ഥാപനങ്ങളുടെ പരസ്യം നൽകാൻ ബന്ധപെടുക
സമകാലികം വാർത്ത ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകാൻ

https://chat.whatsapp.com/2JfssH3nkl22l8hNa49U91
വാർത്തകൾ, പരസ്യങ്ങൾ നൽകാൻ
7356018001

സമകാലികം വാർത്ത*
https://samakalikamvartha.com

Share this Article
Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *